12A2GangThep
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
12A2GangThep

Various

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tai ngo!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
babykokoro
Phân đà chủ
Phân đà chủ
babykokoro

Xu : 5212

Tai ngo! Empty
Bài gửiTiêu đề: Tai ngo!   Tai ngo! I_icon_minitimeFri Jul 23, 2010 5:52 pm

Chao ca nha 12a2
That su la xuc dong chang biet noi the nao! Cam on Admin da nhiet tinh xay dung fố rùm này nhá! Mọi người chịu khó vào đây úp date tình hình đi để "lớp chúng mình, rất rất vui......." Very Happy
Hôm qua mình nghỉ làm, cùng mọi người về viếng mẹ Minh Mèo. Thật sự là xúc động vì bác mất cũng đột ngột. Với tớ , tớ có nhiều kỷ niệm ở nhà Bác nên tớ thấy không cầm được nước mắt. Nhưng cuộc sống là vậy, "sinh - lão - bệnh -tử" có ai làm chủ được đâu.
Tớ bi giờ gầy hơn trước nhìu (nhưng vẫn xinh gái nhá!). Bạn Huy admin dám bảo tờ nhìn như bị bệnh "tiêu chảy" là tớ khóc suốt cả đêm hôm qua! hu hu...
Cảm ơn bạn Huy đã mời cả nhóm đi uống nước. bạn H đọc thơ có kèm theo các đơn thuốc và phương pháp "sinh con theo ý muốn" làm cả bọn không thẻ không cười nghiêng ngả được. Lâu rồi không gặp lại! Thật nhớ 12a2
Thôi làm việc tiếp đây kẻo nhân viên nhìn thấy lại bảo mình vớ vẩn!
Hôm nào họp lớp đê... Admin nhé!
Admin
Giáo chủ
Giáo chủ
Admin

Xu : 5483

Tai ngo! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tai ngo!   Tai ngo! I_icon_minitimeSat Jul 24, 2010 7:51 pm

ok nhau nhet la so truong ma
https://12a2gangthep.forumvi.com

Tai ngo!
Trang 1 trong tổng số 1 trang